อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1/8
  • รหัส: 000087
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4779 ครั้ง
  • ฿1,800
  • ฿1,700


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

คุณสมบัติ

จำนวนพอร์ทแลน (RJ45)
ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
ความเร็วพอร์ทแลน
GIGABIT
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC (WDM)
รองรับระยะทาง
3 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit 1 Port จำนวน 1 ตัว (B)
2. Media Converter Gigabit 8 Port จำนวน 1 ตัว (A)
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,600 ฿4,250

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

฿3,100 ฿2,850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

฿950 ฿850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

฿1,300 ฿1,200

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

Tags : converter, media, gigabit, fiber, 880gis, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, 880GIS-3-1/8, (WDM), fiber media converter, gigabit media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด