satsdigital

Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex


  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-MM-DX-1G
  • รหัส: 001103
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4017 ครั้ง
    • ฿1,250

      ฿1,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 619.81KB Download

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น SDT-MM-DX-1G Data Chipset Realtek 1.25G รูปแบบการส่งข้อมูลแบบคู่ Duplex สำหรับงานระบบ network โดยเฉพาะ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด มัลติโหมด 50/125 ที่ระยะ 550 เมตร และ 62.5/125 ที่ระยะ 220 เมตร ด้วยความเร็ว Gigabit และยังรองรับการใช้งานร่วมกับ Sfp Module Multi Mode ที่ใช้ความยาวคลื่นแสง 850nm ได้อีกด้วย


    ความยาวคลื่นแสง850nm
    รองรับระยะทาง50/125@Gigabit 550M / OM2, OM3, OM4
    62.5/125@Gigabit 220M / OM1
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    FIBER SPEED1.25GHz.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetREALTEK


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (850nm) = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Gigabit Media Converter SDT WDM 3KM

    Gigabit Media Converter SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,800 ฿1,990

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500

    InDustrial 1X4 Media Converter 10/100 Mbps

    InDustrial 1X4 Media Converter 10/100 Mbps

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600

    Gigabit Media Converter WDM 1X2 Port

    Gigabit Media Converter WDM 1X2 Port

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    Gigabit Media Converter Duplex 1X4 Port

    Gigabit Media Converter Duplex 1X4 Port

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,590 ฿1,650

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950

    Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

    Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,750 ฿1,950

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (Duplex)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (Duplex)

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,400 ฿1,550

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    Tags : media, gigabit, fiber, converter, 850nm, duplex, Gigabit, Fiber, Media, Converter, Duplex, Media Converter, Gigabit Fiber Media

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด