อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

  • รุ่น: 950GM (R)
  • รหัส: 001103
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 182 ครั้ง
  • ฿1,300
  • ฿1,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Realtek 1.25G รูปแบบการส่งข้อมูลแบบคู่ Duplex สำหรับงานระบบ network โดยเฉพาะ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด มัลติโหมด ที่ระยะทาง 550 เมตร ที่ความเร็ว Gigabit และยังรองรับการใช้งานร่วมกับ Sfp Module Multimode ที่ใช้ความยาวคลื่นแสง 850nm ได้อีกด้วย

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

MODEL: 950GM (R)
ความยาวคลื่นแสง850nm
รองรับระยะทาง550M@Gigabit
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
FIBER SPEED1.25GHz. (Duplex)
ชนิดหัวSC-Connector
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า1A
อุณหภูมิ0-50 องศา
ChipsetREALTEK
--


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit Duplex (850nm) จำนวน 2 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/1A จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 [แยกขาย] (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 [แยกขาย] (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

฿1,250 ฿1,150

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

Tags : converter, media, gigabit, fiber, duplex, 850nm, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, [Duplex], fiber media converter, gigabit media converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด