จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-SFP
  • รหัส: 000756
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8910 ครั้ง
    • ฿1,200
    • ฿1,150


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้เหมาะสำหรับคนที่มี Sfp อยู่แล้วหรือจะซื้อใหม่ก็ตาม ยกตัวอย่างการใช้งานของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้ ไม่จำเป็นต้องใช้มีเดียคู่กัน การเชื่อมข้อมูลจะขึ้นอยู่กับตัว Sfp Module หมายความว่าฝั่งนึงจะเป็น Sfp Module ที่เสียบในสล้อตของ Swith Hub ก็ได้ อีกฝั่งนึงใช้เป็นมีเดียคอนเวอร์เตอร์ตัวนี้ หรือจะใช้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้ทั้ง 2 ฝั่งก็ได้ครับ สรุปคือขึ้นอยู่กับตัว sfp Module ที่ต้องใช้คู่ของมันครับ


    ** รองรับ SFP แบบ Single Mode และ Multi Mode (ซื้อเพิ่ม)

    ET-880GIS-SFP
    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ Sfp Module
    รองรับระยะทางขึ้นอยู่กับ Sfp Module
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate1.25G
    ชนิดหัวSFP-SLOT (port)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Media Converter Gigabit-Sfp = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

    ฿1,350 ฿1,290

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

    ฿1,450 ฿1,300

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,100 ฿1,950

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

    ฿1,950 ฿1,800

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

    ฿4,700 ฿4,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

    ฿650 ฿620

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น S..

    ฿1,300 ฿1,200

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด