satsdigital

Gigabit SFP Media Converter 1.25G


  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-SFP-1G
  • รหัส: 000756
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11849 ครั้ง
    • ฿1,200

      ฿900


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้เหมาะสำหรับคนที่มี SFP อยู่แล้วหรือจะซื้อใหม่ก็ตาม ยกตัวอย่างการใช้งานของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้ ไม่จำเป็นต้องใช้มีเดียคู่กัน การเชื่อมข้อมูลจะขึ้นอยู่กับตัว SFP Module หมายความว่าฝั่งนึงจะเป็น SFP Module ที่เสียบในสล้อตของ Swith Hub ก็ได้ อีกฝั่งนึงใช้เป็นมีเดียคอนเวอร์เตอร์ตัวนี้ หรือจะใช้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้ทั้ง 2 ฝั่งก็ได้ครับ สรุปคือขึ้นอยู่กับตัว SFP Module ที่ต้องใช้คู่ของมันครับ


    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทางขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN1 Port
    LAN SPEEDGigabit
    Data Rate1.25G
    ชนิดหัวSFP (ช่องเสียบ)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Media Converter Gigabit-Sfp = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350

    Gigabit Media Converter SDT WDM 20KM

    Gigabit Media Converter SDT WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿1,250 ฿1,350

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    Gigabit Media Converter WDM 1X8 Port

    Gigabit Media Converter WDM 1X8 Port

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,700 ฿1,800

    Gigabit Media Converter WDM 1X2 Port

    Gigabit Media Converter WDM 1X2 Port

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950

    Gigabit Media Converter WDM 1X4 Port

    Gigabit Media Converter WDM 1X4 Port

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    Gigabit Media Converter Duplex 1X8 Port

    Gigabit Media Converter Duplex 1X8 Port

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET..

    ฿1,950 ฿2,100

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    Tags : media, gigabit, converter, fiber, Gigabit, Media, Converter, 1.25G, Media Converter, Gigabit Fiber Media

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด