จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: SDT-SFP-1G-20KM
  • รหัส: 000802
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9288

    • ฿1,540


    • ฿1,540 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module (เลือกได้) สำหรับงานอัพลิ้งข้ามอาคารระยะไกลเกินกว่าสายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode และ Multi Mode ซึ่งจะขึ้นอยู่กับตัว SFP Module นั้นๆ เช่น Single Mode จะใช้ SFP SC-3KM, SC-20KM, LC-DX-2KM, LC-DX-20KM และ Multi Mode จะใช้ SFP LC-850-DX-550M, LC-1310-2KM


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP Module = 2 ตัว
    2. Media Converter SDT SFP Port = 2 ตัว

    Media รับประกัน 2 ปี
    SFP รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X8 PORT

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET..

    ฿1,950 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,350 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tags : gigabit, media, converter, module, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MODULE, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น