อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Fiber Switch SC 24 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 24 Port + 2GE Uplink (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 10024F2E (SC)
  • รหัส: 001041
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 6474 ครั้ง
  • ฿7,200
  • ฿6,700

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%


Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 24 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!

ET-10024F2E
ความยาวคลื่นแสง1550nm (B)
รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3 กิโลเมตร
LAN2 Port
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
Data Rate Fiber1.25G (WDM)
ชนิดหัวSC-Connector
แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Switch 24 Port Gigabit WDM (A) = 1 ตัว
2. สายไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Switch Link 16 Port รุ่น PG-2116

Gigabit Switch Link 16 Port รุ่น PG-2116

Gigabit L2 Unmanaged Switch 16 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-2116 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดั..

฿2,800 ฿2,700

Gigabit Managed Switch Link 8 Port + 2Sfp รุ่น PG-4010

Gigabit Managed Switch Link 8 Port + 2Sfp รุ่น PG-4010

Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์..

฿2,500 ฿2,300

Gigabit Switch 5 Port D-Link รุ่น DGS-1005A

Gigabit Switch 5 Port D-Link รุ่น DGS-1005A

Gigabit Switch 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DGS-1005A เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่าย ความเร็ว LAN ..

฿590 ฿490

Gigabit Switch 16 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Switch 16 Port + 2SFP Uplink

Gigabit Switch HUB 16 Port + 2 Sfp Port Uplink รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อง เป็นอุป..

฿3,100 ฿2,900


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด