อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Managed Switch Link 8 Port + 2Sfp รุ่น PG-4010

Gigabit Managed Switch Link 8 Port + 2Sfp รุ่น PG-4010
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: PG-4010
  • รหัส: 001228
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 3087 ครั้ง
  • ฿2,500
  • ฿2,300

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 10/100/1000 Mbps. หรือ (gigabit) บวกกับช่องเสียบ Sfp Module สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับ Sfp Module ทั้งแบบ Single Mode และ Multi Mode ลักษณะของ Switch Layer 2 หรือ L2 จะสามารถคอนฟิกซ์หรือตั้งค่าการจัดการต่างๆในตัวอุปกรณ์ได้โดยเชื่อมต่อผ่าน Ip adress ของตัวอุปกรณ์ (WEB Management interface) โดยหลักๆของ Switch L2 นั้นจะมีฟังค์ชั่นพื้นฐานทั่วไปเช่น การจัดการแบนวิธด์ของพอร์ทเชื่อมต่อต่างๆ หรือการจัดการ VLAN เป็นต้น แต่ความสามารถจะยังไม่เทียบเท่ากับ Switch Layer 3 รองรับการติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค 19 นิ้วทั่วไปได้

Main Feature
- L2 managed switch
- Support IEEE 802.3,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab standard
- 8x10/100/1000M RJ45 port and 2xSFP port
- Support Auto MDI/MDIX
- Support port isolation, ensure the users visit and control the terminal easily
- Maximumly configure 16 LACP, can extend the cascade port bandwidth of the switch
- Support IGMP SNOOPING V1/V2/V3, Maximum support 256 group.
- Support ARP deception function
- Simplified WEB management interface.

คุณสมบัติ

ประเภทL2 Managed
LAN8 Port
SFP2 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
Gigabit
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ

IEEE 802.3 : 10Base-T (Ethernet)

IEEE 802.3u : 100Base-TX (Fast Ethernet)

IEEE 802.3ab : 1000Base-T (Gigabit Ethernet)

IEEE 802.3z : 1000Base-SX/LX

IEEE 802.3x : Flow Control (full-duplex flow control)

IEEE 802.3ad : LACP aggregation

IEEE 802.1d : Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1w : Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1Q : VLAN tagging

IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet

โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V
ขนาด98×171×27mm (LxWxH) 


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SWITCH MANAGED L2 LINK รุ่น PG-4010 = 1 ตัว
2. สาย Console (DB9-RJ45) = 1 เส้น
3. หูยึดสำหรับติดตั้งกับตู้แร็ค 19 นิ้ว = 2 อัน
4. สายไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 2 ปี

Specifition
PG-4010 ดาวน์โหลด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Switch Duahu 16 Port รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch Duahu 16 Port รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

Gigabit Switch 8 Port D-Link รุ่น DGS1008A

Gigabit Switch 8 Port D-Link รุ่น DGS1008A

Switch HUB 8 Port Gigabit D-Link รุ่น DGS1008A เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่าย ความเร็ว LAN แบบ ..

฿750 ฿690

Gigabit Switch 5 Port D-Link รุ่น DGS-1005A

Gigabit Switch 5 Port D-Link รุ่น DGS-1005A

Gigabit Switch 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DGS-1005A เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่าย ความเร็ว LAN ..

฿590 ฿490

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DES-1005C เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่าย ความเร็ว LAN..

฿350 ฿320

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE Uplink

Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

฿1,850 ฿1,700

Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

฿1,990 ฿1,950

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Industrial Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

Gigabit Switch HUB Industria Grade 8 Port Uplink 2 Sfp Ports สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระ..

฿2,200 ฿2,150


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด