satsdigital

GIGABIT SWITCH 24GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4026

GIGABIT SWITCH 24GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4026
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: PG-4026
  • รหัส: 001229
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5315

    • ฿6,500


    • ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 113.39KB Download

    Gigabit L2 Managed Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-4026 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit บวกกับช่องเสียบ Sfp Module สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับ Sfp Module ทั้งแบบ Single Mode และ Multi Mode ลักษณะของ Switch L2 หรือ Layer 2 จะสามารถคอนฟิกซ์หรือตั้งค่าการจัดการต่างๆในตัวอุปกรณ์ได้โดยเชื่อมต่อผ่าน Ip adress ของตัวอุปกรณ์ (WEB Management interface) โดยหลักๆของ Switch L2 นั้นจะมีฟังค์ชั่นพื้นฐานทั่วไปเช่น การจัดการแบนวิธด์ของพอร์ทเชื่อมต่อต่างๆ หรือการจัดการ VLAN รองรับการติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค 19 นิ้วทั่วไปได้


    Main Feature
    - L2 managed switch
    - Support IEEE 802.3,IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab standard
    - 24x10/100/1000M RJ45 port and 2xSFP port
    - Support Auto MDI/MDIX
    - Support port isolation, ensure the users visit and control the terminal easily
    - Maximumly configure 16 LACP, can extend the cascade port bandwidth of the switch
    - Support IGMP SNOOPING V1/V2/V3, Maximum support 256 group.
    - Support ARP deception function, once there is someone who counterfeit the other’s terminal or gateway IP address, switch will discard the message and record, so that the administrator can manage conveniently.
    - Simplified WEB management interface.

    คุณสมบัติ

    ประเภทL2 Managed
    LAN24 Port
    SFP2 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    Gigabit
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ

    IEEE 802.3 : 10Base-T (Ethernet)

    IEEE 802.3u : 100Base-TX (Fast Ethernet)

    IEEE 802.3ab : 1000Base-T (Gigabit Ethernet)

    IEEE 802.3z : 1000Base-SX/LX

    IEEE 802.3x : Flow Control (full-duplex flow control)

    IEEE 802.3ad : LACP aggregation

    IEEE 802.1d : Spanning Tree Protocol

    IEEE 802.1w : Rapid Spanning Tree Protocol

    IEEE 802.1Q : VLAN tagging

    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet

    โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
    Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด220×440×44mm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SWITCH MANAGED L2 LINK PG-4026 = 1 ตัว
    2. สาย Console (DB9-RJ45) = 1 เส้น
    3. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 2 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT SWITCH 10 PORT + 2SFP

    GIGABIT SWITCH 10 PORT + 2SFP

    Gigabit Network Switchs HUB 8 Port+2Lan (10LAN)+ช่..

    ฿1,350 ฿1,450

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 8 PORT DAHUA

    Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจาก..

    ฿890 ฿950

    GIGABIT SWITCH 8GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010

    GIGABIT SWITCH 8GE + 2SFP L2M LINK รุ่น PG-4010

    Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4..

    ฿3,500 ฿3,800

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP LINK รุ่น PG-2126

    Gigabit L2 Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ..

    ฿4,900 ฿5,200

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,300 ฿7,900

    GIGABIT SWITCH HUB 16 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 16 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16..

    ฿2,200 ฿2,450

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,300 ฿2,600

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT + 2SFP

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT + 2SFP

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 8 Port Upl..

    ฿2,200 ฿2,250

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 24 PORT + 2GE

    Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,900 ฿8,200

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,900 ฿3,200

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT + 2SFP

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT + 2SFP

    Gigabit Network Switch Industria Grade 4 Port สำหร..

    ฿1,700 ฿1,750

    Tags : gigabit, switch, link, 24ge, 2sfp, GIGABIT, SWITCH, 24GE, 2SFP, LINK, PG-4026, SWITCH HUB, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด