satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: SDT-SFP-1G-20KM
  • รหัส: 000802
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8231

    • ฿1,620


    • ฿1,620 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module แบบ WDM 3Km สำหรับงานอัพลิ้งข้ามอาคารระยะไกลเกินกว่าสายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ที่ระยะ 3 กิโลเมตร


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP Module SC-WDM 3KM (A/B) = 2 ตัว
    2. Media Converter SFP Port = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,500 ฿1,950

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) ร..

    ฿1,250 ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿390 ฿420

    Tags : gigabit, media, converter, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, (3KM), MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด