จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100016-2SFP
  • รหัส: 1072
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5189 ครั้ง
    • ฿4,200
    • ฿4,000


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูลแบบ SFP Gigabit 2 Port รองรับการ Link ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE Switch เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ มาตรฐาน IEEE802.3af/at ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN16 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 4 (Poe)
    Sfp Port : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch Gigabit 16 Port+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสาย..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point และ Ip-phone ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่าย..

    ฿5,100 ฿5,000

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) รุ่น ET-POE-1008-G-1S สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera ทุกยี่ห้อเห..

    ฿2,950 ฿2,850

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (1X4) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

    ฿2,400 ฿2,300

    LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

    LINK GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+1LAN/G UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSG-3104 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,550 ฿1,350

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

    POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G-1-SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Giga..

    ฿3,250 ฿3,100

    Tags : switch, gigabit, port, 2sfp, uplink, poe switch, gigabit poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด