อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126

LINK Gigabit Switch 24 Port + 2SFP รุ่น PG-2126


  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: PG-2126
  • รหัส: 001288
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4313

    ฿4,500


  • ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7%



ไฟล์ ขนาด
Data sheet 103.63KB Download

Gigabit Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-2126 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit บวกกับช่องเสียบ Sfp Module สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับ Sfp Module ทั้งแบบ Single Mode และ Multi Mode รองรับการติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค 19 นิ้วทั่วไปได้


ประเภทUnmanaged
LAN24 Port
SFP2 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
Gigabit
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับIEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
Ethernet
Fast Ethernet
Gigabit Ethernet
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V
ขนาด220×440×44mm (LxWxH) 
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. GIGABIT SWITCH 24 PORT LINK PG-2126 = 1 ตัว
2. สายไฟ AC = 1 เส้น

รับประกัน 2 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเคร..

฿1,400 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

DAHUA Gigabit Switch HUB 24 LAN รุ่น S3000C-24GT

DAHUA Gigabit Switch HUB 24 LAN รุ่น S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุป..

฿2,900 ฿3,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

DAHUA Gigabit Switch HUB 16 LAN รุ่น S3000C-16GT

DAHUA Gigabit Switch HUB 16 LAN รุ่น S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุป..

฿2,500 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

DAHUA Gigabit Switch 8 LAN รุ่น S3000C-8GT

DAHUA Gigabit Switch 8 LAN รุ่น S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างด..

฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

DAHUA Gigabit Switch HUB 5 LAN รุ่น S3000C-5GT

DAHUA Gigabit Switch HUB 5 LAN รุ่น S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโล..

฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

Gigabit Industrial Switch HUB 8 LAN + 4SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 8 LAN + 4SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 8 LAN + 4SFP สำหรับใช้เป็น Swi..

฿2,650 ฿2,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,650

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น