จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT SWITCH 24 GE+2 SFP LINK รุ่น PG-2126

GIGABIT SWITCH 24 GE+2 SFP LINK รุ่น PG-2126
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: PG-2126
  • รหัส: 001288
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 45 ครั้ง
    • ฿3,900
    • ฿3,300


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Gigabit L2 Unmanaged Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-2126 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit บวกกับช่องเสียบ Sfp Module สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับ Sfp Module ทั้งแบบ Single Mode และ Multi Mode รองรับการติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค 19 นิ้วทั่วไปได้


    คุณสมบัติ

    ประเภทL2 Unmanaged
    LAN24 Port
    SFP2 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    Gigabit
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับIEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control)
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
    Ethernet
    Fast Ethernet
    Gigabit Ethernet
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด220×440×44mm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. GIGABIT SWITCH 24 PORT LINK PG-2126 = 1 ตัว
    2. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 2 ปี

    ไฟล์สเปคสินค้า
    PG-2126 ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SWITCH HUB TP-LINK 5 PORT 10/100 Mbps รุ่น TL-SF1005D

    SWITCH HUB TP-LINK 5 PORT 10/100 Mbps รุ่น TL-SF1005D

    อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ TP-LINK เหมาะกับการใช้งานทั..

    ฿350 ฿320

    GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

    GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

    ฿2,900 ฿2,800

    GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 24 PORT+2SFP

    GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 24 PORT+2SFP

    Gigabit L2 Managed Switch 24 Port ยี่ห้อ Link รุ่น PG-4026 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับอ..

    ฿5,500 ฿4,700

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit Switch HUB 16 Port + 2 Sfp Port Uplink รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อง เป็นอุป..

    ฿3,100 ฿2,900

    GIGABIT SWITCH 5 PORT TENDA รุ่น SG105

    GIGABIT SWITCH 5 PORT TENDA รุ่น SG105

    Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ Tenda รุ่น SG105 คืออุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต ความเร็วพอ..

    ฿590 ฿550

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

    ฿2,800 ฿2,500

    Gigabit Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT

    Gigabit Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT

    Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

    ฿850 ฿790

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch HUB 16 Port (16+2) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื..

    ฿3,000 ฿2,900

    คำค้นหา : switch, gigabit, link, network, PG-2126, network switch, gigabit switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด