อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-100016-2SFP
  • รหัส: 000262
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 2878 ครั้ง
  • ฿3,000
  • ฿2,900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100016-2SFP รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อง เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์โดยเฉพาะ ความเร็ว LAN แบบ 1G/s หรือ (gigabit) บวกกับช่องเสียบ Mini Gbic สำหรับลิ้งข้อมูลระยะไกลผ่าน สายไฟเบอร์ออฟติก การันตีความอึดความทน มั่นใจได้ รายละเอียดอุปกรณ์งานเนียนสวย มีไฟสถานะบอกการทำงานของพอร์ทเชื่อมต่อทุกพอร์ท และออกแบบมาเพื่อใช้งานตลอด 24 ชั่วโมงโดยไม่หยุดพัก ขนาดหน้ากว้างของตัวอุปกรณ์ 19 นิ้ว ลึก 7 นิ้ว รองรับการติดตั้งในตู้แร็คมาตรฐานทั่วไปได้อย่างลงตัว


​** Switch HUB รุ่นนี้ รองรับการอัพลิ้งผ่าน SFP Module 2 Port
** รองรับ SFP แบบ Single-mode และ Multi-mode


คุณสมบัติ 

จำนวนพอร์ทแลนสำหรับเชื่อมต่อ16 PORT
รองรับช่องเสียบ SFP Module2 Slot (1.25G)
ความเร็วการรับส่งข้อมูลแลน10/100/1000M (GIGABIT)
โหมดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก 
WDM, Duplex (ขึ้นอยู่กับ SFP)
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
โปรโตคอลการเชื่อมต่อข้อมูล
Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC Class A certified, CE
อุปกรณ์ไฟฟ้า
แหล่งจ่ายไฟ - ภายใน
ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 7 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SWITCH HUB 16 PORT รุ่น ET-10016-2SFP 1 ตัว
2. หูยึดแร็ค 2 ชิ้น
3. ปลั้กไฟ AC 1 เส้น

รับประกัน 2 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2SFP UPLINK

Switch HUB Industria Grade 8 Port (อุตสาหกรรม) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. สำหรับใช้เป็น Swit..

฿2,200 ฿2,000

SWITCH HUB 5 PORT GIGABIT TENDA รุ่น SG105

SWITCH HUB 5 PORT GIGABIT TENDA รุ่น SG105

Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ Tenda รุ่น SG105 คืออุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต ความเร็วพอ..

฿590 ฿550

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,700

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK

SWITCH HUB 24 PORT GIGABIT+2SFP PORT UPLINK

Switch HUB 24 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100024-2SFP รองรับช่องเสียบ Sfp Module 2 ช่อง สำหรับการล..

฿3,400 ฿3,200

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,600 ฿4,250

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿7,200 ฿6,700

Tags : switch, gigabit, network, 2sfp, uplink, GIGABIT+2SFP, UPLINK, switch network (ฮับ), gigabit switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด