จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: GYXTW-1C-300
  • รหัส: 001018
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7949

    • ฿2,500


    • ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor / Outdoor เช่น งานอีเว้นท์ต่างๆ, งานทดสอบชั่วคราว งานประเภทไม่ต้องการติดตั้งแบบถาวร ชนิดสายเป็นสาย Armored Indoor (มีเกราะโลหะหุ้ม) ครอบใต้เปลือกหุ้ม (Jacket) มีความเเข็งแรงให้ตัวได้ดีเนื่องจากเป็นสายอ่อนแต่ไม่ใช่ว่าบอบบางนะครับ เพราะมันเป็นสาย Armored หรือ GYXTW สามารถจัดเก็บม้วนได้ง่ายและไม่พันกัน หากใช้สาย Ftth Drop Cable ไปใช้งานประเภทนี้ ปัญหาที่เจอคือเวลาเก็บและปล่อยสาย สายจะพันกันแกะไม่ออกและคอร์ไฟเบอร์เสียหาย จนต้องทิ้งกันไปเลย เนื่องจากสาย Ftth Drop Cable เป็นสายมีลวดสลิง จึงไม่เหมาะกับงานประเภทชั่วคราวครับ

    ข้อดีของสาย Armored (อาร์มเมอร์)
    - เป็นสายมีโลหะครอบกันคอร์ไฟเบอร์
    - เป็นสายกันหนูกัดแทะได้

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿900 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single M..

    ฿1,150 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿550 ฿580 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Singl..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿990 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบ..

    ฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : , gyxtw, 300m, owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, GYXTW, เข้าหัว, SC/APC, 300M, สายสำเร็จรูป 1C, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น