อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GYXTW-1C-300
  • รหัส: 001018
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5569 ครั้ง
    • ฿2,900

      ฿2,800


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor / Outdoor เช่น งานอีเว้นท์ต่างๆ, งานทดสอบชั่วคราว งานประเภทไม่ต้องการติดตั้งแบบถาวร ชนิดสายเป็นสาย Armored Indoor (มีเกราะโลหะหุ้ม) ครอบใต้เปลือกหุ้ม (Jacket) มีความเเข็งแรงให้ตัวได้ดีเนื่องจากเป็นสายอ่อนแต่ไม่ใช่ว่าบอบบางนะครับ เพราะมันเป็นสาย Armored หรือ GYXTW สามารถจัดเก็บม้วนได้ง่ายและไม่พันกัน หากใช้สาย Ftth Drop Cable ไปใช้งานประเภทนี้ ปัญหาที่เจอคือเวลาเก็บและปล่อยสาย สายจะพันกันแกะไม่ออกและคอร์ไฟเบอร์เสียหาย จนต้องทิ้งกันไปเลย เนื่องจากสาย Ftth Drop Cable เป็นสายมีลวดสลิง จึงไม่เหมาะกับงานประเภทชั่วคราวครับ

    ข้อดีของสาย Armored (อาร์มเมอร์)
    - เป็นสายมีโลหะครอบกันคอร์ไฟเบอร์
    - เป็นสายกันหนูกัดแทะได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 150 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿750 ฿650

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC คว..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,300 ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿800

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿190 ฿160

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿220 ฿200

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,500 ฿2,400

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด