ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

 GIGABIT INDUSTRIAL 8 POE + 2GE + 2SC (FULL)

GIGABIT INDUSTRIAL 8 POE + 2GE + 2SC (FULL)

InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Modul..

฿3,500 ฿3,900 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,500

 GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 16 PORT + 2SFP

GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 16 PORT + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 16 Port + ..

฿3,900 ฿4,500 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,900

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,900 ฿1,950 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,900

1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

฿2,350 ฿2,650 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,350

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

PoE Splitter 48v To 12v ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/..

฿1,700 ฿1,850 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,700

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

฿2,900 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,900

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

PoE Switch CcTv 16 Port ความเร็ว 10/100 Mbps มีพอร..

฿2,500 ฿2,800 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,500

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 1SFP

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-..

฿3,200 ฿3,300 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,200

10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

฿2,700 ฿2,800 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,700

10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps (4+2) 2 Upl..

฿850 ฿900 ยังไม่รวมภาษี: ฿850

10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

฿1,200 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,200

10/100M POE SWITCH DAHUA 4 PORT + 2ET

10/100M POE SWITCH DAHUA 4 PORT + 2ET

POE Switch 4 Port 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-..

฿1,390 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,390

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

10/100M Switch 5 Port D-Link รุ่น DES-1005C

Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ D-Link รุ่น DES-1005..

฿320 ฿350 ยังไม่รวมภาษี: ฿320

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X2 GLINK รุ่น GLSP-012 (V1.4)

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X2 GLINK รุ่น GLSP-012 (V1.4)

Active HDMI Splitter 1X2 Glink รุ่น GLSP-012 ..

฿330 ฿350 ยังไม่รวมภาษี: ฿330

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X2 GLINK รุ่น GLSP-013 (V1.4)

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X2 GLINK รุ่น GLSP-013 (V1.4)

Active HDMI Splitter 1X4 Glink รุ่น GLSP-013 ..

฿450 ฿480 ยังไม่รวมภาษี: ฿450

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X4 (V1.4)

ACTIVE HDMI SPLITTER 1X4 (V1.4)

Active HDMI Splitter 1X4 เหมาะสำหรับใช้ในการแ..

฿650 ฿690 ยังไม่รวมภาษี: ฿650

ACTIVE VGA SPLITTER 1X4

ACTIVE VGA SPLITTER 1X4

Active VGA Splitter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับใช้ใ..

฿350 ฿420 ยังไม่รวมภาษี: ฿350

ADAPTER 12V/1A DVE รุ่น DSA-12PFA 12W

ADAPTER 12V/1A DVE รุ่น DSA-12PFA 12W

Adapter 12V/1A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switching+IC ..

฿120 ฿150 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

ADAPTER 12V/2A DVE รุ่น DSA-24PFD 24W

ADAPTER 12V/2A DVE รุ่น DSA-24PFD 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ DVE รูปแบบวงจร Switchin..

฿140 ฿150 ยังไม่รวมภาษี: ฿140

ADAPTER 12V/2A XJ รุ่น 1220 24W

ADAPTER 12V/2A XJ รุ่น 1220 24W

Adapter 12V/2A ยี่ห้อ XJ รุ่น 1220 หรือ อุปกร..

฿150 ฿180 ยังไม่รวมภาษี: ฿150

ADAPTER 12V/5A XJ รุ่น 1250 60W

ADAPTER 12V/5A XJ รุ่น 1250 60W

Switching Adapter 12V/5A (60W) ยี่ห้อ XJ รุ่น 1250..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษี: ฿190

ADAPTER 24V/2A XJ รุ่น YU2402 48W

ADAPTER 24V/2A XJ รุ่น YU2402 48W

Adapter Switching 24V/2A ยี่ห้อ XJ รุ่น YU2402 48W..

฿220 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿220

ADAPTER 52V/2.3A XJ รุ่น YU52023 120W

ADAPTER 52V/2.3A XJ รุ่น YU52023 120W

Adapter Switching 52V/2.3A ยี่ห้อ XJ รุ่น YU52023 ..

฿450 ฿480 ยังไม่รวมภาษี: ฿450

ADAPTER 53V/1.8A สำหรับ POE DAHUA 8 PORT

ADAPTER 53V/1.8A สำหรับ POE DAHUA 8 PORT

Adapter 53V/1.812A ยี่ห้อ Dahua รุ่น ADS-110D..

฿750 ฿790 ยังไม่รวมภาษี: ฿750

ADAPTER 5V/5A DELTA รุ่น EADP-25NB 25W

ADAPTER 5V/5A DELTA รุ่น EADP-25NB 25W

Switching Adapter ยี่ห้อ Delta รุ่น EADP-25NB เป็น..

฿390 ฿420 ยังไม่รวมภาษี: ฿390

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

CaT5E RJ45 LOCKING PLUG BOOT (10 ชิ้น)

Plug Boot (Modula Plug Boot for CAT5E RJ45) ห..

฿40 ฿50 ยังไม่รวมภาษี: ฿40

FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Exte..

฿2,900 ฿3,600 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,900

FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

฿2,550 ฿2,800 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,550

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

฿1,350 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,350

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

฿1,600 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,600

FIBER OPTIC DVI EXTENDER 1080P / USB

FIBER OPTIC DVI EXTENDER 1080P / USB

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสี..

฿3,800 ฿3,990 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,800

FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

฿13 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿13

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม ..

฿14 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿14

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿15

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿15

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษี: ฿25

Fiber Optic LC/APC Quad Connector

Fiber Optic LC/APC Quad Connector

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษี: ฿30

Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษี: ฿25

Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษี: ฿30

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿15

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿15

Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

฿17 ฿20 ยังไม่รวมภาษี: ฿17

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษี: ฿20

แสดง 1 - 44 จาก 755 รายการ (18)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด