satsdigital

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

FTTH DROP 1C OWIRE 50M + MEDIA WDM 10/100M

FTTH DROP 1C OWIRE 50M + MEDIA WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความย..

฿1,000 ฿1,070 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,000

FTTH ODB BOX 1-2 CORE INDOOR

FTTH ODB BOX 1-2 CORE INDOOR

Ftth Terminal Box 1-2 Core Indoor กล่องพักสายไฟเบอ..

฿45 ฿50 ยังไม่รวมภาษี: ฿45

FTTH ODB BOX 12 CORE (พลาสติกหนา)

FTTH ODB BOX 12 CORE (พลาสติกหนา)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿450 ฿460 ยังไม่รวมภาษี: ฿450

FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

฿40 ฿45 ยังไม่รวมภาษี: ฿40

FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

FTTH ODB BOX 2-4 CORE INDOOR DUPLEX

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

฿50 ฿55 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

FTTH ODB BOX 24 CORE (พลาสติกหนา)

FTTH ODB BOX 24 CORE (พลาสติกหนา)

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿490 ฿550 ยังไม่รวมภาษี: ฿490

FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะ)

FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

฿230 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿230

FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4-8 Core ..

฿390 ฿450 ยังไม่รวมภาษี: ฿390

FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR (โลหะ)

FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR (โลหะ)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8/16 Core (ว..

฿280 ฿300 ยังไม่รวมภาษี: ฿280

FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

฿40 ฿45 ยังไม่รวมภาษี: ฿40

PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

฿140 ฿150 ยังไม่รวมภาษี: ฿140

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

฿150 ฿160 ยังไม่รวมภาษี: ฿150

PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿150 ฿180 ยังไม่รวมภาษี: ฿150

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

฿110 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿110

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

แสดง 1 - 44 จาก 327 รายการ (8)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด