อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,250 ฿1,150

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 100 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

฿1,450 ฿1,350

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core..

฿1,270 ฿1,220

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 150 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,650 ฿1,450

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,550 ฿1,400

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรู..

฿1,800 ฿1,600

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core..

฿1,610 ฿1,500

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 250 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

฿1,890 ฿1,790

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 300 เมตร + Media WDM 10/100M

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Si..

฿1,850 ฿1,750

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core..

฿1,920 ฿1,850

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 350 เมตร + Media WDM Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode ยี่ห้อ..

฿2,200 ฿2,100

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 1 Core ความยาว 50 เมตร..

฿1,070 ฿950

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 50 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

฿1,350 ฿1,250

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿580 ฿550

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single..

฿750 ฿650

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿800

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿1,100 ฿990

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125..

฿1,250 ฿1,150

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125..

฿1,390 ฿1,300

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 50 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 1 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Single Mode (9..

฿520 ฿450

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 1..

฿1,600 ฿1,550

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เม..

฿1,900 ฿1,850

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 1..

฿1,750 ฿1,650

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 150 เม..

฿2,050 ฿2,000

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 2..

฿1,900 ฿1,850

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 200 เม..

฿2,200 ฿2,150

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 250 เม..

฿2,350 ฿2,300

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จร..

฿2,250 ฿2,200

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 300 เม..

฿2,550 ฿2,500

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 3..

฿2,450 ฿2,350

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เม..

฿2,750 ฿2,700

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 5..

฿1,440 ฿1,350

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 50 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 50 เมต..

฿1,750 ฿1,650

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿850 ฿750

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE..

฿1,100 ฿900

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,150 ฿1,050

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,350 ฿1,200

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,500 ฿1,400

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿1,650 ฿1,600

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 50 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 50 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿620 ฿590

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

Ftth Drop 4 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้..

฿2,600 ฿2,500

VGA Singal Extender ระยะ 60 เมตร

VGA Singal Extender ระยะ 60 เมตร

VGA Extender ยี่ห้อ Glink อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ VGA ผ่านสายแล..

฿350 ฿290

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสา..

฿200 ฿190

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใช้สำหรับปอ..

฿230 ฿220

บาลัน 4 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 4 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 4 ช่อง 1080P สำหรับกล้องระบบ ahd hdcvi hdtvi analog ระ..

฿1,000 ฿850

บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 8 ช่อง 2MP ระยะ 250-400 เมตร / 4iN1 / แพ็คคู่

บาลัน 8 ช่อง 1080P สำหรับกล้องระบบ ahd hdcvi hdtvi anal..

฿1,300 ฿1,200

สาย Hdmi Glink เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 20 เมตร

สาย Hdmi Glink เวอร์ชั่น 2.0 รองรับ 4K ระยะ 20 เมตร

สาย HDMI Glink เวอร์ชั่น 2.0 ความยาว 20 เมตร รองรับสัญญาณภาพ..

฿950 ฿800

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 1.8 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 1.8 เมตร

สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นส..

฿130 ฿100

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI ความยาว 10 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ใช้..

฿450 ฿380

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี ..

฿250 ฿190

สายกล้องวงจรปิด Leotech รุ่น CCTV100B-AC ม้วน 100 เมตร สีดำ

สายกล้องวงจรปิด Leotech รุ่น CCTV100B-AC ม้วน 100 เมตร สีดำ

สายกล้องวงจรปิด ยี่ห้อ Leotech รุ่น CCTV100B-AC ม้วน 100 เมต..

฿1,050 ฿950

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% ม้วน 305 เมตร (สีขาว)

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% ม้วน 305 เมตร (สีขาว)

สายนำสัญญาณ RG6 ความยาว 305 เมตร เหมาะสำหรับเดินสายระบบ จานด..

฿1,550 ฿1,380

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีขาว 100 เมตร

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีขาว 100 เมตร

สายนำสัญญาณ RG-6 สีขาว อย่างดี ชีลล์กันสัญญาณรบกวนภายนอก&nbs..

฿480 ฿460

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ 305 เมตร

สายนำสัญญาณ RG6 BIG CCTV ชีลด์ 95% สีดำ 305 เมตร

สายนำสัญญาณ RG-6 สีดำ 305 เมตร ชีลด์กันสัญญาณรบกวนภายนอก 144..

฿1,550 ฿1,380

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 10 เมตร

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 10 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ RCA แบบ 2 หัว แดง-ขาว ความยาว 10 เมตร GLINK ร..

฿170 ฿160

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 3 เมตร

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 3 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ RCA แบบ 2 หัว แดง-ขาว ความยาว 3 เมตร GLINK รุ..

฿95 ฿90

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 5 เมตร

สายสัญญาณ RCA GLINK ยาว 5 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ RCA แบบ 2 หัว แดง-ขาว ความยาว 5 เมตร GLINK รุ..

฿105 ฿100

สายแลน Cat5E Utp Link รุ่น US-9015 สีขาว กล่อง 305 เมตร

สายแลน Cat5E Utp Link รุ่น US-9015 สีขาว กล่อง 305 เมตร

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015 กล่อง 305 เมตร วัส..

฿2,300 ฿2,200

สายแลน Cat5E Utp Link รุ่น US-9015-1 สีขาว กล่อง 100 เมตร

สายแลน Cat5E Utp Link รุ่น US-9015-1 สีขาว กล่อง 100 เมตร

สายแลน Cat5E Utp ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015-1 กล่อง 100 เมตร ว..

฿990 ฿890

สายแลน Cat5E UTP Link รุ่น US-9015M มีสลิง สีดำ กล่อง 305 เมตร

สายแลน Cat5E UTP Link รุ่น US-9015M มีสลิง สีดำ กล่อง 305 เมตร

สายแลนภายนอกมีสลิง Cat5E UTP ยี่ห้อ Link รุ่น US-9015M กล่อง..

฿3,100 ฿2,900

แสดง 1 - 60 จาก 132 รายการ (3)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด