จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

GIGABIT SWITCH 16 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-16GT

GIGABIT SWITCH 16 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,800

GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

Gigabit Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT

Gigabit Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT

Switch HUB 8 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-8GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระด..

฿850 ฿790

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A 1000W

SWITCHING POWER SUPPLY 48V/20A 1000W

Switching Power Supply 48V/20A สำหรับอุปกรณ์ที่รองรับการใช้ไฟ 48VDC เป็นพาวเวอร์ซัพพลายแบบสวิทช์ชิ่ง..

฿1,650 ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

฿1,450 ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿1,900 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ความยาว 150 เมตร มาพร้อ..

฿2,050 ฿2,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,200 ฿2,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE 250 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core มาพร้อมมีเดีย..

฿2,350 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

฿2,750 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Glink 1 Core ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มห..

฿2,150 ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

฿4,900 ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,300 ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

฿4,500 ฿4,000

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ..

฿2,900 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับ..

฿4,900 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Opti..

฿4,300 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

฿6,900 ฿6,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

Drop Wire Fiber Optic 6 Core 2,000 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

฿8,200 ฿7,900

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ส..

฿4,700 ฿4,500

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

฿2,350 ฿2,250

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผลิต..

฿4,500 ฿4,200

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT ..

฿2,700 ฿2,600

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผลิต..

฿4,900 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานส..

฿4,300 ฿4,100

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

฿6,900 ฿6,500

ฮาร์ดดิสก์กล้องวงจรปิด SEAGATE รุ่น SKY HAWK ขนาด 1TB (1,000 GB)

ฮาร์ดดิสก์กล้องวงจรปิด SEAGATE รุ่น SKY HAWK ขนาด 1TB (1,000 GB)

ฮาร์ดดิสก์สำหรับกล้องวงจรปิด Seagate รุ่น Sky Hawk ความจุของตัวดิสก์ 1TB (เทราไบต์) หรือ 1,000 GB เป..

฿1,690 ฿1,650

ฮาร์ดดิสก์กล้องวงจรปิด SEAGATE รุ่น SKY HAWK ขนาด 2TB (2,000 GB)

ฮาร์ดดิสก์กล้องวงจรปิด SEAGATE รุ่น SKY HAWK ขนาด 2TB (2,000 GB)

ฮาร์ดดิสก์สำหรับกล้องวงจรปิด Seagate รุ่น Sky Hawk ความจุของตัวดิสก์ 2TB (เทราไบต์) หรือ 2,000 GB เป..

฿2,250 ฿2,200

กิ๊บตอกสายแลน ตะปูตอกสายแลนสำหรับสาย Cat5E (1,000 ตัว)

กิ๊บตอกสายแลน ตะปูตอกสายแลนสำหรับสาย Cat5E (1,000 ตัว)

กิ๊บตอกสายแลน หรือตะปูตอกสายแลน ใช้สำหรับตอกสายแลน เวลาเดินสายแนบไปกับผนังบ้าน แนวกำแพงต่างๆ ขนาดบรร..

฿240 ฿220

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,150 ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 Single Mode (9/125um) ความยาว 1KM (1,000 เมตร)..

฿3,600 ฿3,500

แสดง 1 - 35 จาก 35 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด