อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

Sfp Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเ..

฿1,390 ฿1,200

Sfp Module Single Mode / 1.25G / LC / WDM / 10KM

Sfp Module Single Mode / 1.25G / LC / WDM / 10KM

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G..

฿1,250 ฿1,100

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module ..

฿1,200 ฿990

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / 3KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / 3KM

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s..

฿950 ฿790

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความ..

฿1,200 ฿950

Industrial Power Supply 48V/1.25A กำลังไฟ 60W

Industrial Power Supply 48V/1.25A กำลังไฟ 60W

Industrial Power Supply DIN Rail 48V/1.25A สำหรับงานภาคอุตสา..

฿850 ฿650

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Sfp Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

฿1,400 ฿1,200

Sfp Module Multi Mode Link 1.25G / LC / DX / 550M

Sfp Module Multi Mode Link 1.25G / LC / DX / 550M

Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿1,200 ฿1,100

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / 20KM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114W..

฿1,550 ฿1,190

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรื..

฿550 ฿490

แสดง 1 - 10 จาก 10 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด