จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

฿1,150 ฿850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿650 ฿620

AUDIO TO FIBER EXTENDER 2 RCA 20KM WDM

AUDIO TO FIBER EXTENDER 2 RCA 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

฿1,450 ฿1,250

AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

AUDIO TO FIBER EXTENDER 4 RCA 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสีย..

฿1,650 ฿1,550

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

฿1,250 ฿1,150

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM REALTEK DUPLEX

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น S..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX (แยกขาย)

GIGABIT MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX (แยกขาย)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿650 ฿600

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P + USB-IR REMOTE 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P + USB-IR REMOTE 20KM WDM

Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remote Ir 20km รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) ..

฿3,500 ฿3,400

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

฿2,800 ฿2,700

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,600 ฿3,300

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,300 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC 20KM WDM

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿790

VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) เหม..

฿2,400 ฿2,300

VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

฿2,900 ฿2,800

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด HD cCtv จากสาย RG6 เพื่อทำการ lInK สายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port รอ..

฿6,500 ฿6,000

VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,500 ฿6,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

฿1,350 ฿1,290

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

฿5,500 ฿5,300

SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

฿1,550 ฿1,190

แสดง 1 - 20 จาก 20 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด