อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿60 ฿50

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (10 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือก..

฿150 ฿140

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/U..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์อ..

฿60 ฿50

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿30 ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ป..

฿280 ฿250

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เ..

฿180 ฿150

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือก..

฿200 ฿190

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือก..

฿250 ฿240

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire FC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire FC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เ..

฿35 ฿30

Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire FC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 12 Core 9/125 Owire FC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 ..

฿290 ฿280

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1,000 เมตร..

฿3,000 ฿2,800

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร..

฿3,700 ฿3,500

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง FC/UPC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบ..

฿110 ฿80

แสดง 1 - 18 จาก 18 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด