อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

10/100M Fiber Media Converter + 1RS485 Port (WDM)

10/100M Fiber Media Converter + 1RS485 Port (WDM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS..

฿1,990 ฿1,800

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

฿1,550 ฿1,400

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan ..

฿1,350 ฿1,200

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญา..

฿1,950 ฿1,700

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880E..

฿1,750 ฿1,500

10/100M Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Media Converter 1310nm duplex Single Mode และ Multi Mode ควา..

฿1,150 ฿850

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps รุ่น 880IS-20-1 เป็น..

฿650 ฿620

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880..

฿420 ฿390

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 2 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบ..

฿1,450 ฿1,250

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

Audio To Fiber Converter 4 Rca 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบ..

฿1,650 ฿1,550

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3..

฿3,990 ฿3,800

Fiber Optic FC-FC WDM Connector

Fiber Optic FC-FC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติ..

฿20 ฿13

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อ..

฿20 ฿14

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

฿20 ฿15

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเ..

฿20 ฿15

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 4iN1 1080p

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 4iN1 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿3,200 ฿2,900

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 4iN1 720p

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 4iN1 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รอง..

฿2,300 ฿2,200

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด HD cCtv จากสาย RG6 เพื่อทำการ ..

฿6,500 ฿6,000

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่าน..

฿6,500 ฿6,200

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 720p

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รอง..

฿3,200 ฿2,800

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿30 ฿25

Fiber Optic LC/APC Quad Connector

Fiber Optic LC/APC Quad Connector

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์อ..

฿35 ฿30

Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿30 ฿25

Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์อ..

฿35 ฿30

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿15

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

Fiber Optic SC To FC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น F..

฿20 ฿15

Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น F..

฿20 ฿17

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿18

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Du..

฿360 ฿340

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

Fiber Optic SC/APC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿10

Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถ..

฿500 ฿450

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿18

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿360 ฿340

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿25 ฿20

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿10

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถ..

฿500 ฿450

Fiber Optic ST WDM Connector

Fiber Optic ST WDM Connector

ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿20 ฿15

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port..

฿1,650 ฿1,590

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port รุ่น ET-8..

฿1,450 ฿1,350

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,800 ฿1,700

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20..

฿2,100 ฿1,950

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับส..

฿1,250 ฿1,150

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-..

฿890 ฿850

Gigabit Fiber Media Converter Duplex (แยกขาย)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex (แยกขาย)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ช..

฿650 ฿600

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media ..

฿1,950 ฿1,450

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode ..

฿1,750 ฿1,600

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Mult..

฿1,290 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ควา..

฿1,150 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module..

฿1,200 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini G..

฿1,900 ฿1,450

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเว..

฿1,450 ฿1,300

Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (..

฿500 ฿450

Gigabit Fiber Poe Switch 1X8 Port (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch 1X8 Port (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) รุ่น ET-POE-1008-G-1S ..

฿2,850 ฿2,750

Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคลื่นแสง 850..

฿1,250 ฿1,100

HDMI Fiber Optic Extender 1080P + USB 20KM (WDM)

HDMI Fiber Optic Extender 1080P + USB 20KM (WDM)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender รองรั..

฿3,600 ฿3,300

HDMI Fiber Optic Extender 1080P + USB-IR Remote 20KM (WDM)

HDMI Fiber Optic Extender 1080P + USB-IR Remote 20KM (WDM)

Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remote Ir 20km..

฿3,500 ฿3,400

HDMI Fiber Optic Extender 1080P 20KM (WDM)

HDMI Fiber Optic Extender 1080P 20KM (WDM)

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะ..

฿2,800 ฿2,700

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿120 ฿100

แสดง 1 - 60 จาก 215 รายการ (4)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด