satsdigital

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษี: ฿20

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

฿340 ฿360 ยังไม่รวมภาษี: ฿340

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษี: ฿20

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿10 ฿15 ยังไม่รวมภาษี: ฿10

FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿450 ฿500 ยังไม่รวมภาษี: ฿450

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษี: ฿70

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿550 ฿590 ยังไม่รวมภาษี: ฿550

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

฿160 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿160

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿270 ฿290 ยังไม่รวมภาษี: ฿270

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿200 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿200

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿320 ฿350 ยังไม่รวมภาษี: ฿320

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

฿250 ฿320 ยังไม่รวมภาษี: ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC (10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿170 ฿180 ยังไม่รวมภาษี: ฿170

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿23 ฿30 ยังไม่รวมภาษี: ฿23

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

฿220 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿230 ฿280 ยังไม่รวมภาษี: ฿230

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

฿28 ฿27 ยังไม่รวมภาษี: ฿28

 SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

฿350 ฿390 ยังไม่รวมภาษี: ฿350

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นส..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษี: ฿50

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

฿230 ฿250 ยังไม่รวมภาษี: ฿230

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

฿270 ฿290 ยังไม่รวมภาษี: ฿270

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

฿170 ฿190 ยังไม่รวมภาษี: ฿170

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

฿140 ฿150 ยังไม่รวมภาษี: ฿140

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

฿160 ฿170 ยังไม่รวมภาษี: ฿160

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

฿100 ฿110 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

฿85 ฿100 ยังไม่รวมภาษี: ฿85

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษี: ฿100

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษี: ฿30

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

฿40 ฿50 ยังไม่รวมภาษี: ฿40

PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

฿280 ฿290 ยังไม่รวมภาษี: ฿280

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

฿42 ฿50 ยังไม่รวมภาษี: ฿42

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

฿25 ฿26 ยังไม่รวมภาษี: ฿25

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษี: ฿30

PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿280 ฿320 ยังไม่รวมภาษี: ฿280

แสดง 1 - 44 จาก 52 รายการ (2)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด