satsdigital

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

Cable Manage Germany รุ่น G7-06003

Cable Manage Germany รุ่น G7-06003

แผงจัดสายแลน Germany รุ่น G7-06003 Cable Managemen..

฿320 ฿350 ยังไม่รวมภาษี: ฿320

CABLE TRACKER XQ-350 เช็คสายแลน / โทรศัพท์

CABLE TRACKER XQ-350 เช็คสายแลน / โทรศัพท์

XQ-350 เครื่องตรวจเช็คสัญญาณแลนและโทรศัพท์ (RJ45+R..

฿650 ฿690 ยังไม่รวมภาษี: ฿650

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 10 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 10 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿990 ฿1,150 ยังไม่รวมภาษี: ฿990

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 100 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 100 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿2,450 ฿2,550 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,450

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 15 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 15 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,090 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,090

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 150 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 150 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿3,700 ฿3,900 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,700

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 20 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,190 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,190

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 25 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 25 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,290 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,290

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 30 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,390 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,390

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 35 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 35 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,450 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,450

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 40 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 40 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,550 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,550

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 45 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 45 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,650 ฿1,750 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,650

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 5 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 5 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿820 ฿950 ยังไม่รวมภาษี: ฿820

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 50 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 50 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,750 ฿1,890 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,750

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 60 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿1,900 ฿1,990 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,900

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 70 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 4K เวอร์ชั่น 2.0 ระยะ 70 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 4K@60Hz เวอร์ชั่น 2.0 คว..

฿2,100 ฿2,200 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,100

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 10 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 10 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว..

฿1,750 ฿1,900 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,750

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 15 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 15 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว..

฿1,850 ฿2,050 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,850

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 20 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 20 เมตร

สาย HDMI Fiber Optic 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 ความยาว..

฿2,000 ฿2,100 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,000

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 คว..

฿1,550 ฿1,700 ยังไม่รวมภาษี: ฿1,550

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

฿3,500 ฿3,700 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC-LC/APC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC-LC/APC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

฿3,500 ฿3,700 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (2KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

฿3,500 ฿3,700 ยังไม่รวมภาษี: ฿3,500

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

฿2,800 ฿3,000 ยังไม่รวมภาษี: ฿2,800

SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿750 ฿950 ยังไม่รวมภาษี: ฿750

สาย USB 2.0 สำหรับปริ้นเตอร์ ความยาว 2.7 เมตร

สาย USB 2.0 สำหรับปริ้นเตอร์ ความยาว 2.7 เมตร

สาย USB 2.0 สำหรับเครื่องปริ้นเตอร์ หรือ External ..

฿120 ฿130 ยังไม่รวมภาษี: ฿120

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสายโทรศัพท์ (Cable Tracker)

เครื่องตรวจเช็คสัญญาณโทรศัพท์ (Cable Tracker) ใช้ส..

฿450 ฿490 ยังไม่รวมภาษี: ฿450

แสดง 1 - 31 จาก 31 รายการ (1)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด