จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ใส่คำค้นหา

สินค้าที่ตรงกับคำค้นหา

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,850 ฿1,790

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,650 ฿1,550

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

฿3,200 ฿2,800

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

฿30 ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วย..

฿70 ฿65

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

฿65 ฿60

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

฿600 ฿550

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

฿30 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿260 ฿230

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿30 ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร..

฿250 ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

฿280 ฿240

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connecto..

฿2,100 ฿1,990

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

฿35 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿45 ฿38

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

฿45 ฿35

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿28 ฿28

แสดง 1 - 21 จาก 21 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด