OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-1KM (FC)
  • รหัส: 001173
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3477

    • ฿2,800


    • ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว FC/UPC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿50 ฿65 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿120 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปก..

    ฿550 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿199 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿199

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿390 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿390

    Tags : otdr, launch, cable, , komshine, OTDR, LAUNCH, CABLE, FC/UPC, (1KM), เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, สายดัมมี่

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด