อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
LC/APC Fast Connector

LC/APC Fast Connector

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/APC-H06
  • รหัส: 000471
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5915 ครั้ง
    • ฿70

      ฿68


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿65



    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบเครือข่ายเนทเวิร์ค และงานไฟเบอร์ออฟติกระบบวิดีโอ CaTv อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    ชนิดหัวLC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์285 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC/APC Fast Connector (10)

    SC/APC Fast Connector (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿190 ฿170

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿2,290 ฿1,950

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿20

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿750 ฿690

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿60 ฿50

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,900 ฿2,800

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปก..

    ฿600 ฿550

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด