จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/APC-H06
  • รหัส: 000471
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4831 ครั้ง
    • ฿70
    • ฿65


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿60

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบเครือข่ายเนทเวิร์ค และงานไฟเบอร์ออฟติกระบบวิดีโอ CaTv อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    LC/APC FAST CONNECTOR
    ชนิดหัวLC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    สีเขียว-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

    ฿280 ฿240

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST-ST (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST-ST (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นชนิด ..

    ฿20 ฿15

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC, ST สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวห..

    ฿80 ฿70

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2..

    ฿20 ฿18

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด