จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC FAST CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/APC-H06
  • รหัส: 000572
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4426 ครั้ง
    • ฿70
    • ฿65


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿60

    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบเครือข่ายเนทเวิร์ค และงานไฟเบอร์ออฟติกระบบวิดีโอ CaTv อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    LC/APC FAST CONNECTOR
    ชนิดหัวLC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    สีเขียว-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC Duplex หรือ LC Quad จำนวน 1 ตัว สำหรั..

    ฿40 ฿35

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 2 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2012A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

    ฿2,290 ฿2,050

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น ประกอบด้วย กรรไกรตัดเคฟล่าห์ สำหรับตัดเ..

    ฿600 ฿550

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/APC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด