satsdigital
สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)


  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFH9524
  • รหัส: 000668
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6117 ครั้ง
    • ฿4,900

      ฿4,500


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 1.03MB Download

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (FTTH 4 Core Stranded Drop Cable) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH เสริมความเหนียวด้วย FRP ขนาบข้างตลอดแนวสาย ไม่เป็นสนิมช่วยลดการหักของคอร์ไฟเบอร์ในระยะยาว เหมาะสำหรับงานติดตั้งระบบไฟเบอร์ออฟติกที่ใช้อุปกรณ์หลายชนิดไปยังตำแหน่งปลายทางเดียวกัน

    แบรนด์LINK
    ชนิดสาย (SM,MM)SM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิงstranded (สลิงถัก)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้25 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿900 ฿1,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,690 ฿1,790

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿800 ฿850

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿120 ฿130

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿140 ฿150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿280 ฿290

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620

    Tags : core, , link, , ftth, drop, ufh9524, สายไฟเบอร์ออฟติก, Link, Core, ม้วน, 1000, สายไฟเบอร์ออฟติก, Ftth Drop 4 Core

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด