จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH8308
  • รหัส: 000227
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5045

    • ฿520


    • ฿520 ไม่รวมภาษี 7%



    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8308 เข้า 1 ออก 8 ความยาวสาย 2 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK UFH8108 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿330

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    Tags : splitter, link, type, , SPLITTER, SC/APC, LINK, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น