PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3598

    • ฿42


    • ฿42 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 130.68KB Download

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1.5 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,900

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿6,900 ฿7,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,900

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Tags : pigtail, link, fiber, , PIGTAIL, FIBER, LINK, SC/UPC, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด