SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9310A-10
  • รหัส: 001224
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6366

    • ฿2,400


    • ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 7.43MB Download

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-Duplex รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-Mode (SM) ระยะรับส่งข้อมูลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายไม่ต้องตั้งค่าใดๆ

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate
    10 Gigabit
    ความยาวคลื่นแสง1310nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP+Module UT-9310A-10 LC (1310nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,600 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    DROP WIRE CLAMP ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿690 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿690

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,500 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : link, 10km, 9310a, , module, SFP+, LINK, 1310, 10KM, UT-9310A-10, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด