จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า LZ 600P

  • แบรนด์ HIVIEW
  • รุ่น: ZL-600
  • รหัส: 000319
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6613

    • ฿580


    • ฿580 ไม่รวมภาษี 7%



    LZ หรืออุปกรณ์สำหรับยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า เข้ากับประตูทั่วไปแบบมีวงกบ ใช้งานได้ทั้งประตูอลูมิเนียม, ประตูไม้, ประตูเหล็ก รองรับการใช้งานร่วมกับกลอนแม่เหล็กขนาด 600 ปอนด์ หรือ 280 กิโลกรัม

    คุณสมบัติ

    วัสดุอลูมิเนียม (ความแข็งสูง)
    ใช้ร่วมกับกลอนที่รองรับแรงดึง600 ปอนด์ (280 กิโลกรัม)
    ชนิดประตูที่ใช้ประตูบานผลัก, ดึง

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง 12V/7.8A ZIRCON รุ่น 7.8AH

    แบตเตอรี่แห้ง Zircon รุ่น 7.8AH แรงดันไฟ 12V กระแส..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

    บัตรคีย์การ์ด ความถี่ 125 MHz อย่างหนา 1.8 มิล

     Proximity card หนา 1.8 มิล. ใช้ร่วมกับเ..

    ฿25 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น&nbs..

    ฿4,900 ฿5,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,900

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    พัดลมตู้แร็ค 4 นิ้ว GLINK รุ่น GFA-005

    พัดลมตู้แร็ค 4 นิ้ว GLINK รุ่น GFA-005

    พัดลมตู้แร็ค 4 นิ้ว ยี่ห้อ Glink รุ่น GFA-005 พร้อ..

    ฿220 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    GIGABIT IND POE SWITCH 4 PORT + 2SFP

    GIGABIT IND POE SWITCH 4 PORT + 2SFP

    Poe Switch Industrial Grade Gigabit 4 Port มาตรฐาน..

    ฿2,100 ฿2,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,100

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

    FIBER OPTIC HDMI CABLE 8K เวอร์ชั่น 2.1 ระยะ 5 เมตร

    สายนำสัญญาณภาพ HDMI Fiber 8K@60Hz เวอร์ชั่น 2.1 คว..

    ฿990 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿50 ฿65 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    Tags : , 600p, access, control, , hiview, อุปกรณ์ยึดกลอนแม่เหล็กไฟฟ้า, 600P, ACCESS CONTROL, อุปกรณ์เสริมร่วม

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น