อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1
  • รหัส: 000754
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 11543 ครั้ง
  • ฿650
  • ฿620

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿580

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink หรือ Sfp Module ที่ใช้ Data Rate 155 Mbps


ความยาวคลื่นแสงA~1310nm / B~1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps
Data Rate Fiber155 Mbps
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100M (A) = 1 ตัว
2. Media Converter 10/100M (B) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปิ
อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM..

฿1,350 ฿1,290

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

฿1,550 ฿1,400

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module..

฿1,200 ฿900

Gigabit Industrial Fiber Media Converter (WDM)

Gigabit Industrial Fiber Media Converter (WDM)

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แป..

฿1,600 ฿1,500

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Mult..

฿1,290 ฿1,200

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan ..

฿1,350 ฿1,200

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 ..

฿1,300 ฿1,200

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Por..

฿1,600 ฿1,500

คำค้นหา : media, converter, fiber, 100m, 20km, 10/100M, Fiber, Media, Converter, 20KM, Fiber Media Converter, 10/100 Media Converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด