จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880IS-20-1
  • รหัส: 000010
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9027 ครั้ง
    • ฿750
    • ฿650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100Mbps. สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink หรืออุปกรณ์ Sfp Module ที่ใช้ Data Rate 155Mbps.

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์ จะนำฝั่ง A(1310) หรือ ฝั่ง B(1550) เอาไว้ต้นทางหรือปลายทางสลับกันก็ได้ครับ


    880IS-20-1
    ความยาวคลื่นแสงA/B-1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100 WDM (1310/A) = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100 WDM (1550/B) = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    ** รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

    Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

    ฿1,250 ฿1,200

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

    ฿1,750 ฿1,500

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM@1310 TO SM@1310

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM@1310 TO SM@1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 1310nm To Single Mode 1310nm เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร..

    ฿1,750 ฿1,600

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

    Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสา..

    ฿3,300 ฿2,990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    Tags : media, converter, fiber, 100m, 880is, 10/100M, 880IS-20-1, fiber media converter, 10/100 media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด