อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-10016-2SFP (W)
  • รหัส: 000096
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3408 ครั้ง
  • ฿4,600
  • ฿4,250


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit สำหรับรับบ Network ทั่วไป และการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิด cctv หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงข้อมูลอื่นๆ ผ่าน Protocal TCP/IP รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 16 Port ไม่ต้องใช้ Switch Network มาต่อพ่วงเพิ่ม หากใช้งานจำนวน Port ไม่เกิน 16 Port รองรับการใช้งานระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตร

คุณสมบัติ

ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25G/s
ความเร็วพอร์ทแลน
10/100/1000 Mbps
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC, LC (WDM)
รองรับระยะทางไฟเบอร์
20 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5VDC (มีเดีย) 220V (สวิทซ์)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. SWITCH HUB 16 Port 16 Port Gigabit จำนวน 1 ตัว
2. Media Converter Gigabit SFP จำนวน 1 ตัว
3. SFP Module SC/WDM 1310nm จำนวน 1 ตัว
4. SFP Module SC/WDM 1550nm จำนวน 1 ตัว
5. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 1 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 UPLINK

Gigabit Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบ..

฿2,900 ฿2,800

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

฿1,300 ฿1,200

SWITCH HUB 5 PORT GIGABIT TENDA รุ่น SG105

SWITCH HUB 5 PORT GIGABIT TENDA รุ่น SG105

Switch HUB 5 Port ยี่ห้อ Tenda รุ่น SG105 คืออุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต ความเร็วพอ..

฿590 ฿550

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿4,600 ฿4,300

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿6,200 ฿5,900

Tags : switch, media, fiber, gigabit, converter, network, GIGABIT, PORT+MEDIA, SFP+SFP, 1.25G, (WDM), switch network (ฮับ), fiber media converter, gigabit media converter, fiber switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด