อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880EIS-20-1/4
  • รหัส: 000006
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4788 ครั้ง
  • ฿1,350
  • ฿1,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ 4 port 1 ด้านไม่ระบุต้นทางปลายทางเอาไว้ฝั่งไหนก็ได้ และใช้สายไฟเบอร์ออฟติกในการเชื่อมต่อเพียง 1 Core เนื่องจากเป็นการรับส่งข้อมูลแบบ WDM (1310nm/1550nm) สามารถรองรับการใช้งานด้านระบบเครือข่าย Network และกล้องวงจรปิด Cctv 

ET-880EIS-20-1/4
ความยาวคลื่นแสงA/B-1310/1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN1X4 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
FIBER SPEED155Mbps.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100M 1 พอร์ท จำนวน 1 ตัว
2. Media Converter 10/100M 4 Port จำนวน 1 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V-2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

฿1,990 ฿1,900

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

฿1,150 ฿850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex~1310nm ในระยะสา..

฿3,300 ฿2,990

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

฿1,750 ฿1,500

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

Tags : converter, media, 100m, fiber, port, 10/100M, FIBER, MEDIA, CONVERTER, PORT, (WDM), fiber media converter, 10/100M media converter, fiber media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM), 10/100M media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM), 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM) fiber media converter, 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM) 10/100M media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด