จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000081
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 6461
    • ฿700
    • ฿650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Full-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลคนละเส้นกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณหนาแน่นเนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะกว้างกว่าชนิด Half-Duplex รองรับการใช้งานสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode ไม่เกิน 20 กิโลเมตร และ มัลติโหมดไม่เกิน 2km

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km


    การใช้งาน
    - หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์
    - สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink, Mini Gbic และ Media Converter oem ทั่วไป

    ET-880S-20-1
    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    FIBER SPEED1.25GHz
    ชนิดหัวSC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetQualcom Atheros
    Data Sheetดาวน์โหลด


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) จำนวน 1 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1..

    ฿1,800 ฿1,700

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

    ฿1,300 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-20-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (..

    ฿1,450 ฿1,350

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,050 ฿990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, duplex, แยกขาย, fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด