อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Fiber Media Converter Duplex (แยกขาย)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000738
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7937 ครั้ง
    • ฿ 650
    • ฿ 600

    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Full-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลคนละเส้นกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณหนาแน่นเนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะกว้างกว่าชนิด Half-Duplex รองรับการใช้งานสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode ไม่เกิน 20 กิโลเมตร และ มัลติโหมดไม่เกิน 2km

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km


    การใช้งาน
    - หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์
    - สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink, Mini Gbic และ Media Converter oem ทั่วไป

    ET-880S-20-1
    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    FIBER SPEED1.25GHz
    ชนิดหัวSC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetQualcom Atheros
    Data Sheetดาวน์โหลด


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) = 1 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880..

    ฿ 420 ฿ 390

    10/100M Fiber Media Converter 1X16 Port (Duplex)

    10/100M Fiber Media Converter 1X16 Port (Duplex)

    Media Converter 16 Port (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมู..

    ฿ 3,300 ฿ 2,990

    Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

    Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module..

    ฿ 1,200 ฿ 1,150

    Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (..

    ฿ 500 ฿ 450

    Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

    Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port..

    ฿ 1,650 ฿ 1,590

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 3U 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 3U 14 ช่อง (media converter chass..

    ฿ 1,950 ฿ 1,750

    10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

    10/100M Fiber Media Converter 1X4 Port (Duplex)

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

    ฿ 1,550 ฿ 1,400

    คำค้นหา : media, converter, gigabit, fiber, duplex, Gigabit, Fiber, Media, Converter, Duplex, (แยกขาย), Fiber Media Converter, Gigabit Media Converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด