จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: SDT-DX-1G-20
  • รหัส: 000738
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11918

    • ฿600


    • ฿600 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Full-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลคนละเส้นกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณหนาแน่นเนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะกว้างกว่าชนิด Half-Duplex รองรับการใช้งานสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode ไม่เกิน 20 กิโลเมตร และ มัลติโหมดไม่เกิน 2km

    การใช้งาน
    - หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์
    - สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink, Mini Gbic และ Media Converter oem ทั่วไป


    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    FIBER SPEED1.25Gbps
    ชนิดหัวSC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿650 ฿670 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,800 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    Tags : gigabit, media, converter, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น