อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]
  • รุ่น: 950GS-3 (R)
  • รหัส: 000097
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7534
  • ฿1,150
  • ฿900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (R) ใช้ Data Chipset จากค่าย Realtek รูปแบบการส่งข้อมูลแบบ WDM (Wavelength Division Multiplexing) มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u สำหรับงานระบบ อินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด และระบบอื่นๆ ที่ใช้การเชื่มต่อและรับส่งข้อมูลในรูปแบบ TCP/IP ทุกชนิด โดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1 Core

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

950GS-3 (R)
ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
รองรับระยะทาง3KM@SM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEEDGigabit
FIBER SPEED1.25GHz.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า1A
อุณหภูมิ0-50 องศา
ChipsetREALTEK
datasheetดาวน์โหลด


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit WDM (A/1310) จำนวน 1 ตัว
2. Media Converter Gigabit WDM (B/1550) จำนวน 1 ตัว
3. อแดปเตอร์ 5V/1A จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿4,750 ฿4,400

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

฿1,950 ฿1,800

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

฿1,250 ฿1,150

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

฿3,100 ฿2,850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1/2 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1/2 (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

฿1,050 ฿990

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

฿1,150 ฿850

Tags : converter, media, gigabit, fiber, 950gs, 950GS-3, [WDM], fiber media converter, gigabit media converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด