จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

  • รุ่น: 950GS-3 (R)
  • รหัส: 000097
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 9958
    • ฿1,150
    • ฿900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (R) ใช้ Data Chipset จากค่าย Realtek รูปแบบการส่งข้อมูลแบบ WDM (Wavelength Division Multiplexing) มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u สำหรับงานระบบ อินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด และระบบอื่นๆ ที่ใช้การเชื่มต่อและรับส่งข้อมูลในรูปแบบ TCP/IP ทุกชนิด โดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1 Core

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

    950GS-3 (R)
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง3KM@SM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    FIBER SPEED1.25GHz.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetREALTEK
    datasheetดาวน์โหลด


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM (A/1310) จำนวน 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (B/1550) จำนวน 1 ตัว
    3. อแดปเตอร์ 5V/1A จำนวน 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿4,750 ฿4,400

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

    Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

    ฿1,150 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

    ฿1,650 ฿1,590

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mo..

    ฿1,250 ฿1,150

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

    ฿650 ฿620

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

    ฿1,450 ฿1,300

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

    ฿1,300 ฿1,200

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, 950gs, 950GS-3, [WDM], fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด