จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

  • รุ่น: 950GS-3 (R)
  • รหัส: 000097
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9191 ครั้ง
    • ฿1,150
    • ฿900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (R) ใช้ Data Chipset จากค่าย Realtek รูปแบบการส่งข้อมูลแบบ WDM (Wavelength Division Multiplexing) มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u สำหรับงานระบบ อินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด และระบบอื่นๆ ที่ใช้การเชื่มต่อและรับส่งข้อมูลในรูปแบบ TCP/IP ทุกชนิด โดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1 Core

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

    950GS-3 (R)
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง3KM@SM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    FIBER SPEED1.25GHz.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetREALTEK
    datasheetดาวน์โหลด


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM (A/1310) จำนวน 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (B/1550) จำนวน 1 ตัว
    3. อแดปเตอร์ 5V/1A จำนวน 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,050 ฿990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,800 ฿1,700

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

    ฿1,450 ฿1,300

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

    ฿1,300 ฿1,200

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, 950gs, 950GS-3, [WDM], fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด