อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น SDT-DX-1G-20 (20KM)


  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: SDT-DX-1G-20
  • รหัส: 000587
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 24249

    ฿1,100


  • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%

ตัวเลือก




ไฟล์ ขนาด
Data sheet 619.81KB Download

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ SDT รุ่น SDT-DX-1G-20 ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ชนิด Single Mode ในระยะ 20 กิโลเมตร และ Multi Mode ในระยะ 2 กิโลเมตร และรองรับการใช้งานร่วมกับ SFP Module ชนิด Duplex 1310nm ได้เช่นกัน

ความยาวคลื่นแสง
1310nm
ระยะแสง20km@SM
2km@MM
Data Rate Fiber1.25Gbps
Lan
1 Port
Lan Speed
Gigabit
Connector FiberSC
แรงดันไฟขาเข้า5V

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Gigabit Media SDT-DX-1G-20 = 2 ตัว
2. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ SFP Module หรือ Mini G..

฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode ..

฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ OEM รุ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ SFP To SFP คือ Media Conve..

฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media ..

฿1,150 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,150

10/100 IND Media Converter WDM 20km

10/100 IND Media Converter WDM 20km

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 ..

฿1,100 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น