จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM@1310 TO SM@1310

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM@1310 TO SM@1310
  • รุ่น: GDMM/SM-2/20
  • รหัส: 000823
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3793 ครั้ง
    • ฿1,750
    • ฿1,600


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 1310nm To Single Mode 1310nm เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด 1310nm ไปเป็น Single Mode 1310nm กรณ๊ที่มีสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ มัลติโหมด อยู่แล้วต้องการเพิ่มระยะสายโดยใช้สายแบบ ซิงเกิ้ลโหมด ในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร อุปกรณ์ตัวนี้ทำหน้าอยู่ตรงกลางเพราะฉะนั้นต้องมีตัวหัวท้ายมารับอีกทีเช่น ต้นทางเป็น Sfp 1310nm Duplex หรือ Media Converter 1310nm Duplex และปลายทางเป็น Sfp 1310nm Duplex หรือ Media converter 1310nm Duplex ซึ่งลูกค้าต้องซื้อเพิ่มในกรณีที่ยังไม่มีอุปกรณ์ดังกล่าว

    ** ฝั่งสาย Multi-mode 1310nm ระยะสายไม่เกิน 2 กิโลเมตร
    ** ฝั่งสาย Single-mode 1310nm ระยะสายไม่เกิน 20 กิโลเมตร


    GDMM/SM-2/20
    ความยาวคลื่นแสง (MM)1310nm
    ความยาวคลื่นแสง (SM)1310nm
    ระยะทางไฟเบอร์ (MM)2 กิโลเมตร
    ระยะทางไฟเบอร์ (SM)20 กิโลเมตร
    FIBER SPEED1.25GHz
    Data LinkGigabit
    ชนิดหัว
    SC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า
    5VDC
    กระแสไฟฟ้า
    2A
    อุณหภูมิ
    0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Media Converter MM TO SM = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อะแดปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

    ฿4,700 ฿4,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (WDM)

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

    ฿650 ฿620

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณ..

    ฿1,050 ฿990

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

    ฿1,950 ฿1,800

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1..

    ฿1,800 ฿1,700

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    คำค้นหา : media, converter, gigabit, fiber, MM@1310, SM@1310, fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด