อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1
  • รหัส: 000090
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3782 ครั้ง
  • ฿550
  • ฿450


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณทีไม่มากจนเกินไป เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber

** สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink และ Media Converter ทั่วไป
** สามารถเลือกได้ว่าต้องการตัว 1310 (A) หรือ ตัว 1550 (B)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit WDM จำนวน 1 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 1 ตัว

** สินค้ารับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

FIBER MEDIA CONVERTER
1. ความยาวคลื่นแสง1310nm (A) 1550nm (B)
2. รองรับระยะทางเข้ากันได้กับทุกระยะ
3. LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
4. LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
5. FIBER SPEED1.25GHz.
6. ชนิดหัวSC
7. แรงดันไฟฟ้า5V
8. กระแสไฟฟ้า2A
9. อุณหภูมิ0-50 องศา

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿990 ฿650

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-SC 1.25G (WDM)

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-SC 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,600 ฿4,250

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระ..

฿1,600 ฿1,500

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

฿950 ฿850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

Tags : converter, media, gigabit, fiber, 880gis, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, 880GIS-3-1, แยกขาย, (WDM), fiber media converter, gigabit media converter, fiber media converter GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM), gigabit media converter GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM), GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM) fiber media converter, GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM) gigabit media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด