จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1
  • รหัส: 000090
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4767 ครั้ง
    • ฿550
    • ฿450


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณทีไม่มากจนเกินไป เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber

    ** สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink และ Media Converter ทั่วไป
    ** สามารถเลือกได้ว่าต้องการตัว 1310 (A) หรือ ตัว 1550 (B)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM จำนวน 1 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 1 ตัว

    ** สินค้ารับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    FIBER MEDIA CONVERTER
    1. ความยาวคลื่นแสง1310nm (A) 1550nm (B)
    2. รองรับระยะทางเข้ากันได้กับทุกระยะ
    3. LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    4. LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    5. FIBER SPEED1.25GHz.
    6. ชนิดหัวSC
    7. แรงดันไฟฟ้า5V
    8. กระแสไฟฟ้า2A
    9. อุณหภูมิ0-50 องศา

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

    ฿1,300 ฿1,200

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿4,750 ฿4,400

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

    ฿420 ฿390

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, 880gis, 880GIS-3-1, แยกขาย, fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด