satsdigital

Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-3-1
  • รหัส: 000737
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8049 ครั้ง

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร์คและ cctv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณทีไม่มากจนเกินไป เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber


    ** สามารถใช้งานร่วมกันได้กับ Netlink, Tplink และ Media Converter ทั่วไป
    ** สามารถเลือกได้ว่าต้องการตัว 1310 (A) หรือ ตัว 1550 (B)


    ความยาวคลื่นแสง

    (A) 1310nm / (B) 1550nm

    รองรับระยะทาง3KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    Data Rate1.25G
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกมาตฐานขนาดความยาว 15 Cm สำหรับยึดอุปกรณ์ i..

    ฿22 ฿25

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด