satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-20-1/4
  • รหัส: 000912
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10194 ครั้ง

    • ฿1,450


    • ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode และ 2 กิโลเมตร ด้วยสายชนิด Multi-mode

    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 4 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    GIGABIT
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (duplex)
    รองรับระยะทาง
    20KM@SM / 2KM@MM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit Duplex 4 Port  = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A =  2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿390 ฿420

    InDustrial 1X4 Media Converter 10/100 Mbps

    InDustrial 1X4 Media Converter 10/100 Mbps

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X8 PORT

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET..

    ฿1,950 ฿2,100

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,800 ฿1,990

    Media Converter 10/100 Mbps (Duplex)

    Media Converter 10/100 Mbps (Duplex)

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด