satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-DX-1G-20
  • รหัส: 000587
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 19489 ครั้ง

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 619.81KB Download
    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น SDT-DX-1G-20 รูปแบบการส่งข้อมูลแบบคู่ Duplex สำหรับงานระบบ network โดยเฉพาะ มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex จะใช้การรับส่งข้อมูลคนละเส้นกัน เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลปริมาณมาก หรือใช้งานรับส่งข้อมูลพร้อมๆกันหลายอย่าง  ขนาดของแบนวิธด์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้จะกว้างกว่าแบบ WDM เพราะการรับส่งข้อมูลขาไปและขากลับใช้คนละเส้นกัน เอาตามที่เราเข้าใจกันง่ายๆนะครับ ยกตัวอย่างเช่น Media Converter แบบ Duplex ก็เหมือนถนน 2 เลน นั่นแหละครับผม


    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    FIBER SPEED1.25GHz. (duplex)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X4 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Media Converter WDM For LED Card

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps + 1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,800 ฿1,990

    Gigabit Industrial Media Converter

    Gigabit Industrial Media Converter

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด