จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)
  • รุ่น: M-SFP-DX
  • รหัส: 000801
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6005 ครั้ง
    • ฿2,000
    • ฿1,900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module แบบ Duplex พร้อมสาย Patch Cord SC-LC Duplex สำหรับงานอัพลิ้งข้ามอาคารระยะไกลเกินกว่าสายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ที่ระยะ 20 กิโลเมตร และ สาย มัลติโหมดที่ระยะ 2 กิโลเมตร

    การนำไปใช้งาน
    ** สำหรับอุปกรณ์ชุดนี้จะมี Sfp Module จำนวน 2 ตัว ตัวที่ 1 เสียบเข้ากับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp ส่วนอีกตัวนึงเสียบเข้ากับ Media Converter และออก Port Lan ใช้งานปกติ
    ** ชุดนี้ต้องใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 คอร์ ได้ทั้ง Sing mode และ Multimode
    ** สาย Patch Cord เลือกได้ระหว่างหัว APC หรือ UPC

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP Module Duplex = 2 ตัว
    2. Media Converter SFP Slot = 1 ตัว
    3. สาย Patch Cord SC-LC-Duplex = 2 เส้น
    4. ตัวต่อสายแบบ SC Duplex = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

    เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

    ฿310 ฿280

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,180 ฿1,090

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ระยะ 1.8 เมตร

    สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 1.8 เมตร

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

    ฿130 ฿100

    สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

    สาย HDMI เวอร์ชั่น 1.4 ระยะ 5 เมตร

    สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

    ฿250 ฿190

    หัว JACK BNC อย่างดีสำหรับกล้องวงจรปิด (เกลียวนอก)

    หัว JACK BNC อย่างดีสำหรับกล้องวงจรปิด (เกลียวนอก)

    หัวคอนเนคเตอร์ BNC คุณภาพดี ชนิดท้ายเกลียวนอก ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับช่องสัญญาณเข้าของเครื่องบันทึกภาพ..

    ฿12 ฿11

    คำค้นหา : gigabit, fiber, media, converter, duplex, SFP+SFP, (Duplex), ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด