satsdigital

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BL-FCA-2-60/40
  • รหัส: 001321
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 535

    • ฿190


    • ฿190 ไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตราส่วนการแบ่งแสง 60% และ 40% ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

    ฿190 ฿220

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿690 ฿750

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100

    Tags : splitter, mini, type, , , benet, SPLITTER, FC/APC, MINI, Type, (6040), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบมินิโมดูล

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด