จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH8304
  • รหัส: 000160
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7020

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 แบรนด์ LINK รุ่น UFH8304 เข้า 1 ออก 4 ความยาวสาย 2 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเ..

    ฿600 ฿630 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Tags : splitter, link, type, , SPLITTER, SC/APC, LINK, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น