satsdigital
PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK ABS Type

PLC Splitter 1X4 SC/APC LINK ABS Type


  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFH8304
  • รหัส: 000160
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6048 ครั้ง
    • ฿490

      ฿450


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Module Type Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH8304 เข้า 1 ออก 4 ความยาวสาย 2 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/UPC

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320

    PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿350 ฿380

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590

    PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK ABS Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220

    PLC Splitter 1X16 FC/APC ABS Type

    PLC Splitter 1X16 FC/APC ABS Type

    PLC Splitter 1*16 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿650 ฿680

    PLC Splitter SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿620 ฿650

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220

    Tags : splitter, link, type, opical, network, ufh8304, Splitter, SC/APC, LINK, Type, PLC SPLITTER, Opical Network

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด