satsdigital

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFH8304
  • รหัส: 000160
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6485

    • ฿450


    • ฿450 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 แบรนด์ LINK รุ่น UFH8304 เข้า 1 ออก 4 ความยาวสาย 2 เมตร สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿420 ฿460

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿65 ฿70

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿90 ฿100

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400

    Tags : splitter, link, type, , SPLITTER, SC/APC, LINK, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด