อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-ST/SC-3M
  • รหัส: 001096
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 670 ครั้ง
  • ฿130
  • ฿120


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

OM2-ST/SC-3M
ชนิดสายMM (50/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
โหมดไฟเบอร์OM2
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ST-SC/UPC
ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
ความยาวสาย3 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,300 ฿4,100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿270 ฿250

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,100 ฿1,950

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Tags : owire, patch, fiber, cord, , 125mm, 50/125μm, MM-DX, ST-SC/UPC, fiber patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด