อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 12 Core (WDM)

  • รุ่น: ODF-12-1U
  • รหัส: 000757
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9514 ครั้ง
    • ฿1,150

      ฿1,050


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 12 CORE สามารถรองรับได้ถึง 24 Core เมื่อใช้ Adapter แบบ LC-Duplex สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี รองรับ Adapter ชนิด Simplex จำนวน 12 ตัว สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว วัสดุผลิตจากโลหะพ่นด้วยสีฝุ่นอย่างดี


    ** ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
    ** ไม่รวม Adapter (ตัวต่อ)
    ** รองรับ Adapter แบบ Duplex แต่ต้องเป็น LC เท่านั้น


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Rack ODF 12 CORE จำนวน 1 ถาด
    2. Splice Tray 12 Core =1 ชุด
    3. น้อตยึดตัวต่อ 12 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿55 ฿50

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿3,000 ฿2,800

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿550 ฿500

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,100 ฿1,850

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿3,200 ฿2,800

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,850 ฿1,790

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿20 ฿10

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Power Meter (7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเ..

    ฿790 ฿690

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿8 ฿7

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,900 ฿2,800

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด