อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ODF Rack Mount Fiber Optic 2U 48 Core (WDM)

  • รุ่น: ODF-48-2U
  • รหัส: 000769
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6789 ครั้ง
    • ฿1,650

      ฿1,400


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 2U / 19 นิ้ว / 48 CORE สามารถรองรับได้ถึง 96 Core เมื่อใช้ Adapter แบบ LC-Duplex ผลิตจากวัสดุโลหะแข็งแรงทนทานพ่นสีฝุ่นอย่างดี (METAL) สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี รองรับ Adapter ชนิด WDM, LC-DUPLEX จำนวน 48 ตัว สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว

    ** ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
    ** ไม่รวม Adapter (ตัวต่อ)
    ** รองรับ Adapter แบบ Duplex แต่ต้องเป็น LC เท่านั้น


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Rack ODF 48 CORE จำนวน 1 ถาด
    2. Splice Tray 24 Core =2 ชุด
    3. น้อตยึดตัวต่อ 48 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿250 ฿199

    LC/APC Fast Connector

    LC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿70 ฿68

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่า..

    ฿590 ฿550

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,550 ฿1,190

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,350 ฿1,200

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 24 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 24 Channal / 2 Lan

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 L..

    ฿9,900 ฿9,200

    Closure Splice Square 12 Core Outdoor

    Closure Splice Square 12 Core Outdoor

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เ..

    ฿450 ฿400

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿600 ฿500

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,500 ฿3,200

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,500 ฿2,200

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด