จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE
  • รุ่น: ODF-S3-1U
  • รหัส: 895
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5571 ครั้ง
    • ฿1,750
    • ฿1,590


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%




    ถามคำถาม

    No Result Found

    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Core สูงสุด 36 Core เป็นแบบรางสไลด์ เข้า-ออก รุ่นนี้เป็นชนิดที่เปลี่ยน Panal หรือ Snap In Plate ได้ รองรับ Snap In Plate 3 ช่อง แบบ Duplex หรือ WDM ขึ้นอยู่กับ Snap Plate ผลิตจากวัสดุโลหะแข็งแรงทนทานพ่นสีฝุ่นอย่างดี สามารถเข้ากันได้กับ Snap In plate ของ Link

    ** ราคานี้รวม Snap In Plate 3 อัน (เลือกได้)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Rack ODF 24 CORE+3 SNAP จำนวน 1 ถาด
    2. Splice Tray 24 Core =1 ชุด
    3. Snap In Plate = 3 อัน
    4. สลิปสไปรท์ขนาด 3mm = 24 ชิ้น
    5. เข็มขัดเหล็ก = 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสา..

    ฿230 ฿220

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿38

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้อง..

    ฿3,200 ฿2,900

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งา..

    ฿250 ฿230

    Tags : rack, mount, fiber, optic, snap, plate, , MOUNT, 1U/19", พร้อม, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด