จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE
  • รุ่น: ODF-S3-1U
  • รหัส: 895
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6001 ครั้ง
    • ฿1,750
    • ฿1,590


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%




    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Core สูงสุด 36 Core เป็นแบบรางสไลด์ เข้า-ออก รุ่นนี้เป็นชนิดที่เปลี่ยน Panal หรือ Snap In Plate ได้ รองรับ Snap In Plate 3 ช่อง แบบ Duplex หรือ WDM ขึ้นอยู่กับ Snap Plate ผลิตจากวัสดุโลหะแข็งแรงทนทานพ่นสีฝุ่นอย่างดี สามารถเข้ากันได้กับ Snap In plate ของ Link

    ** ราคานี้รวม Snap In Plate 3 อัน (เลือกได้)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Rack ODF 24 CORE+3 SNAP จำนวน 1 ถาด
    2. Splice Tray 24 Core =1 ชุด
    3. Snap In Plate = 3 อัน
    4. สลิปสไปรท์ขนาด 3mm = 24 ชิ้น
    5. เข็มขัดเหล็ก = 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที..

    ฿1,350 ฿1,300

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

    ฿25 ฿20

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿25 ฿20

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿260

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

    ฿50 ฿45

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    คำค้นหา : rack, mount, fiber, optic, snap, plate, , 1U/19", พร้อม, SNAP, PLATE, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด