จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UF-2013A
  • รหัส: 000743
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8821

    • ฿2,250


    • ฿2,250 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก


    ตัวเลือก


    ตัวเลือก




    File Size
    Data sheet 1.08MB Download

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี ความกว้าง (W) 48.2 ซม. x ความลึก (D) 40.2 ซม. x ความสูง (H) 4.45 ซม. สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว


    หมายเหตุ... ใช้กับตู้แร็คความลึก 50 เซ็นติเมตรขึ้นไป

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,800 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿2,050 ฿2,290 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกร..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLEAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,600 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Tags : link, rack, mount, drawer, 2013a, , plate, RACK, MOUNT, DRAWER, LINK, UF-2013A, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODF & PLATE

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น