FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: FC-FC (APC)
  • รหัส: 000879
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5623

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%



    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเข้ากับ ODF Rack Drawer แบบ Simplex, WDM และ Snap In Plate ที่รองรับรูยึดได้ทันที วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Tags : , FC-FC, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด